Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเดินงานโฮมเวิร์ค เอ็กโปร์มาแล้วครับ ...  

ไปเพื่อ ดูสถานการณ์ความเป็นไป ถ้าเ้ข้าท่าจะได้ถอย 32 นิ้วอย่างที่ใจต้องการ...  อยากบอกว่า  ทีวี มีทั้งรุ่นใหม่ รุ่นเก่า มีมาหลายๆรุ่น
งานนี ไม่มีเอาตัวโชว์มาโละ เหมือนหลายๆงานที่เคยเจอ ...
อย่าซีเรียสกับราคาป้ายครับ  ผมลองทักดูว่า ราคาไม่ต่างจากในห้างเท่าไหร่
..ก็มีพรายกระซิบมาบอกว่า ยังลดได้อีก 1-2 พันบาท  (นี่ยังไม่ได้ต่อรองเลยนะเนี่ย)  อืม  ลองไปเดินดูครับ JVD มีตัวใหม่มาครับ   โซนี่ก็พก 32 นิ้วตัวใหม่ ไม่ถึงสองหมื่นครับ หมื่นเจ็ดเก้า   ลดแล้วเหลือ หมื่นห้าเก้า  ...  พานาฯ - ฟิลลิิิิปมีมาน้อยไปนิด    โตชิบ้า   กับ ชาร์ป ค่อนข้างเยอะหน่อย   แอลจี กับ ซัม เพียบเหมือนเคย ...  

ปล.. ถอยสายคอมโพเม้นในงานมา ของฟิลลิป   1 พันบาท ถูกหรือแพงยังไงบ้างครับ .... แ้ล้วก็ได้สาม HDMI  ของ M  มาอีกเส้น พันหนึ่งร้อยบาท

ส่วนเครื่องใช้อื่นๆ ก็มีมาเพียบเหมือนเดิมครับ (แอร์น้อยไปนิด)
ตู้เย็น พัดลม  เยอะครับ   ใครสนใจไปเดินก็ลองดูครับ  

ปล .โปร ฯ  ช่วงนาทีทองรายวัน แจ่มจริงๆครับ

เหนื่อยๆๆ  ขอไปพักก่อนนะคร๊าบ

พี่ๆ คนไหนไปงานมากันบ้างครับ  ได้อะไรกันมาบ้างครับ  มาเล่าสู่กันฟังนะครับ

จากคุณ : Trobot
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 52 15:37:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com