Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่มีสัญญาตอบรับจาก ดร.เพียว หรือ ยายหุ้น เลยค่ะ  

ดร.เพียวค่ะ
ดิฉันและอีกหลายท่านที่อ่านเจอในกระทู้ต่างๆ ที่รบกวนถามข้อมูล ดร.เพียวเอาไว้ ดร.เพียว ช่วยตอบหน่อยน่ะค่ะ ตามหา ดร.เพียว ตั้งแต่สมัยเป็น คุณยายหุ้น พอเจอ ได้คุยแค่ ประโยคเดียว แล้วก้อหายไปอีกแล้วอ่ะ ค่ะ
ท่านได้มีคำถามถึง ดร.เพียว รวบรวมมาไว้ที่นี่กันมั้ยค่ะ
อยากเป็นลูกค้า ธอส จะแย่แล้วค่ะ

จากคุณ : มือใหม่หัดกู้บ้าน
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 52 22:40:23 A:124.120.140.195 X: TicketID:227340

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com