Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เตียงงามๆ ตู้เสื้อผ้าเก๋ๆ ชั้นวางของสวยๆ ขอบริจาครูปหน่อยเจ้า  

สวัสดีค่ะ
เพิ่งได้เป็นเจ้าของห้องสตูขนาด 32 ตร ม อะค่ะ  

แต่เรียกได้ว่ามีทุกขลาภจริงๆๆ คิดจนปวดศรี เรื่องตู้เสื้อผ้า เตียง ตู้ชั้นวางของ ก็ยังหาไม่ได้ แบบห้องกว้างมากกกกกกเลยค่ะ (ไม่เจียม 555)

+ ตู้เสื้อผ้า + บางคนก็ว่าบิ้วอินก็ดีประหยัดพื้นที่ ((แต่งบไม่ถึง))
ถ้าเป็นตู้เลยก็ดี เคลื่อนย้ายได้ ((แต่ห้องขนาดจิ๊ดเดียว แต่โลภอยากได้ตู้ใส่แบบจุๆและ เอนกประสงค์ยัดได้ทั้งเสื้อผ้า อุปกรณ์แต่งสวยทั้งหลาย))
เพื่อนแสนดีบอกว่าซื้อตู้พลาสติกแบบมีซิบรูดมาใช้ดิประหยัดเปลี่ยนลายได้ด้วยแก แถมวันดีคืนดีก็ทำเป็นตู้อบสมุนไพรอบตัวได้
((ถ้าซื้อตู้ซิบมาใช้ คิดว่าจะแปะโปสเตอร รูป ดารานักร้องยอดนิยม ไว้รอบๆๆ ห้อง ได้ อารมณ์ห้องสาวโรงงานดี อิอิ))

+เตียง+ ก็คิดไม่ตกอยากได้เตียงมีลิ้นชักไว้เก็บของเพราะห้องแคบ ควรใช้ประโยชน์จากใต้เตียงเก็บของด้วย

+ตู้ หรือ ชั้นวางของ+ แบบเก๋ๆๆ เหมาะสำหรับพื้นที่น้อย ใช้สอยอย่างประหยัด ก็ยังหาแบบไม่ได้

ก็เลยต้องมาตั้งกระทู้ขอความกรุณา พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ในห้องนี้ เผื่อใครมีรูปมาบริจาคแปะเป็นตัวอย่าง เป็นทางเลือกให้ดูหน่อยนะค่ะ เผื่อไปจ้างร้านทำถ้าแบบถูกใจ แต่ไซส์ไม่ได้

ขอบพระคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : jexiao
เขียนเมื่อ : 15 ส.ค. 52 23:52:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com