Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครที่กำลังประกาศขายบ้านมั่งครับ แล้วประกาศมาแล้วกี่เดือน  

ตามกระทู้ครับ

ผมประกาศขายมาแล้วเกือบๆ 1 ปี ช่วงแรกมีคนสนใจโทรติดต่อมาเยอะเลยครับ มาดูบ้านจริงๆก็ประมาณ 8 คน แต่ทั้งหมดก็ไม่ได้ติดต่อกลับมาหลังจากดูบ้านเลยสักคน ขายยากมากครับ ขนาดตั้งราคาขายขาดทุนแล้วนะครับ ยังไม่มีคนซื้อเลย บางคนก็ต่อราคาซะเหมือนกับต่อราคาเสื้อผ้าเลย

ไม่ทราบว่ามีใครอยู่ในสถานการณ์แบบนี้มั่งครับ มาแชร์กันหน่อยครับ

ปล. บ้านที่ประกาศขายอยู่แถวๆบางเสาธง จ.สมุทรปราการครับ เป็นบ้านเดี่ยว

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 52 01:43:27

แก้ไขเมื่อ 30 ส.ค. 52 01:42:52

จากคุณ : As you know
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 52 01:19:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com