Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Noble Park Condo บางนา สมัยก่อนนี่เป็นโครงการยังไงคะ ???  

พอดีเราเพิ่งลองเปิด ๆ บ้านมือสองดู

เจอโครงการนี้ เอ๊ะยังไง ชื่อเป็นคอนโด แต่ตัวบ้านเป็นทาวน์เฮ้าส์

แถมหน้าบ้านยังเป็นรั้วเตี้ย ๆ เหมือนต่างประเทศ

คือเห็นแล้วชอบอ่ะ

ราคาไม่แพงด้วย แถมมีคีย์การ์ดแบบคอนโด

ที่จอดรถส่วนกลางแบบคอนโด มีสระว่ายน้ำ มาตรฐานโนเบิล

อยากทราบว่าสมัยเปิดตัวนี่ค่อนข้างฮือฮา เหมือนบ้านของโนเบิลสมัยนี้มั้ยคะ

คือไม่ได้ดังมากก แต่ว่าหลายคนพูดคุยถึงคอนโด แนวระนาบ

แล้วตอนนี้สภาพหมู่บ้านเป็นยังไงบ้างคะ เห็นบางซอยก็สวยดีร่มรื่น

บางซอยก็โทรมมาก ร้างหลายหลัง ประกาศขายกันอื้อเลย

ในบ้านมีพื้นที่ใช้สอบเหมาะกับ 3 คนมั้ยคะ

ที่จอดรถส่วนกลางบ้านเรามี 2 คันจะจอดได้มั้ยอ่ะ

ชอบตรงความกล้าแหวะแนวของโนเบิลอ่ะค่ะ

ดูรูปผ่าน ๆ แล้วค่อนข้างเวิร์กเป็นทาวน์โฮม 2 ชั้น 10 ปีที่ไม่แต่งกันแบบแฟนซีเกินไป และห้องนอนทุกห้องมีระเบียงด้วยค่ะ

ใครอยู่ที่นี่เข้ามาแชร์หน่อยนะคะ

จากคุณ : Cruise Control
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 52 23:51:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com