Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผู้หญิงตัวคนเดียว อยากได้บ้านเดี่ยวเป็นของตัวเอง  

ผู้หญิงตัวคนเดียว อยู่บ้านเดี่ยวจะอันตรายไหมคะ ไม่ชอบอยู่คอนโดรู้สึกไม่ส่วนตัว ตอนนี้อยู่บ้านเดียวกับคุณแม่ และพี่ๆ ในที่ดินที่คุณยายให้มรดกคุณแม่ไว้ แถวพระราม 3 คือครอบครัวใหญ่ มันวุ่นวายน่ะค่ะ อยากอยู่สงบๆ บ้าง ตอนนี้ทำงานอยู่แถวถนนเพชรบุรีตัดใหม่ อยากได้บ้านเดี่ยวที่ไปทำงานได้สะดวก จะมือหนึ่งหรือมือสองใหม่ๆ ก็ได้ มีที่ไหนแนะนำบ้างคะ ยังไม่ค่อยมีความรู้ในการซื้อบ้านเลย กำลังหาข้อมูลอยู่ค่ะ แต่มีปัญญาผ่อนได้ประมาณเดือนละ 20,000-25,000 บาทค่ะ ถ้าผ่อนมากกว่านั้นไม่ไหวค่ะ ต้องแบ่งเงินไว้ดูแลตัวเองตอนแกด้วย ใครมีคำแนะนำดีๆ รบกวนด้วยนะคะ

จากคุณ : คนสุดท้อง
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 52 15:01:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com