Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คือผมเพิ่งซื้อแอร๋ Daikin มาติดอ่าครับ สงสัยว่า ภาษีลดหรือยัง  

คือผมซื้อแอร์ Daikin 9000 BTU ตัว FTE
มาในราคาพร้อมติด 16500 บาท
อยู่ต่างจังหวัดนะครับ ตัวเลือกน้อย
รู้สึกตัวเองเสียเปรียบว่าซื้อแล้วไม่ได้ลด ยังไงไม่รู้
อยากถามว่าถ้าลดแล้วราคาจะต่ำกว่านี้มากไหมครับ

ยี่ห้อนี้เป็นไงบ้างครับ รู้แค่เงียบ

เพิ่มเติมหน่อย กับ ฮิตาชิ เพิ่งไปเจอมา ราคา 10994 บาท ที่Bigc  12000 BTU
ทำไมราคาถูกจัง ติดตั้งพร้อมเลยนะครับ  แล้วทำไมถึงไม่ค่อยมีคนพูดถึงแอร์ยี่ห้อนี้เลยนะ

แก้ไขเมื่อ 06 ก.ย. 52 19:51:11

จากคุณ : Aircondition
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 52 15:33:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com