Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่องประตูรั้วที่ปิด-เปิดแบบอัตโนมัติ  

ถามเรื่องประตูรั้วที่ปิด-เปิดแบบอัตโนมัติ

ยี่ห้อ pat ครับ เห็น ที่ home work ราชพฤกษ์   มีใครใช้อยู่บ้างครับ

บริการหลังการขายเป็นอย่างไร

มีข้อสงสัยเรื่อง ประตูรั้วที่เปิดแบบอัตโนมัติ ( ของผมเป็นบานเลื่อน )

1. ประตูรั้วที่ปิด-เปิดแบบอัตโนมัติ ที่ดีควรเป็นของประเทศใด , pat นี้เป็น

ของประเทศใดครับ ( โดยส่วนตัวไม่ชอบของจีนครับ )

2. ต้องเจาะรั้วใช่ไหมครับ แล้วเวลาเดินสายไฟ สวย อ่ะป่าว ใครพอมีภาพ

บ้าง

3. เวลามัน ปิด - เปิด แรงไหม ครับ , กด remote ทีเดียวพอ ใช่ไหมครับ
  ประมาณว่า พอขับรถออกนอกบ้าน  จอดข้างบ้าน  ห่างจากรั้วพอประมาณ
  กด remote ทีเดียว จบ ...

4. ระยะหวังผลอยู่ประมาณเท่าไรครับ

5. เท่าที่เข้าใจ ด้านล่างประตูต้องเชื่อมเหล็กใช่ไหมครับ แล้วอย่างนี้ประตู

เราไม่เสียหรือครับ

6. ไฟดับ ทำไง ??? ประตูเปิดได้อ่ะป่าว

7. เห็นที่  homepro ราชพฤกษ์   ราคา 50,000  up ทำไมแพงจัง ....

8. ความทนเป็นอย่าไรครับ  เพราะ ต้องตากแดด ตากฝน    สนิมกินไหม

ครับ

มีข้อควรระวัง ข้อเสนอแนะอะไรไหมครับ

จากคุณ : neocivic9
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 52 17:03:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com