Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่อง BTS สายแบริ่ง  

ด้วยความที่เห็นว่า BTS เส้นนี้กำลังจะเปิดใช้งานเร็วๆนี้ และผมกำลังหาที่อยู่ใหม่อยู่พอดี จึงอยากสอบถามผู้รู้ดังนี้ครับ...

1.คาดว่าจะเปิดใช้งานเมื่อไหร่ครับ

2.ได้ยินว่าเป็นเส้นที่ต่อจากอ่อนนุชเลย จะมีการ"เปลี่ยน"สถานี หรือว่าวิ่งยาวเลยครับ

3.ตามสถานีต่างๆตามภาพประกอบ ทำเลแถวไหนถูกสุด และทำเลแถวไหนที่มีแนวโน้มราคาสูงขึ้นครับ

4.ควร,ไม่ควรที่จะซื้อที่อยู่แถวนี้หรือไม่ อย่างไรบ้างครับ

ภาพประกอบ
ขออภัย โพสรูปไม่ได้ - -"

ขอบคุณทุกท่านที่รับชมและท่านที่ออกความเห็นครับ

จากคุณ : ProsperSeed
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 02:01:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com