Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

::: ชวนมาดู ฝ้ากับไฟในบ้านค่ะ :::  

เมื่อวันเสาร์อาทิตย์ที่ผ่านมา บ้านทรูได้ฤกษ์จัดการทำฝ้ากับสุมไฟให้บ้านค่ะ ระหว่างทำบ้านเละพอสมควร ฝุ่นปลิวว่อนทั้งบ้าน เดินกันเป็นหัวหงอกเลยค่ะ
credit : ช่างฝ้า+ช่างไฟ ตามรอย "แม่น้องเบสท์" ค่ะ
โคมดาวน์ไลท์ : ทรูซื้อที่ร้าน Lamp____ ค่ะ  26 โคม
ไฟ : ซื้อได้ราคาส่ง philips 14watt coolwhite , ซิลวาเนีย 11 watt (สำหรับห้องนอน) ,ชุดอิเล็คทรอนิค lampton 36 watt 10 หลอด สำหรับฝ้าหลุม

ช่างฝ้าทำงานเนี๊ยบมากกก ช่างไฟเฉยๆ แต่โชคดีที่ช่างฝ้ามาเก็บงานให้ งดงามสุดๆค่ะ

ปล. ขออัพเดทรูปบ้านข้างๆที่เคยเป็นโกดัง ณ บัดนี้ กลายเป็นตามรูป บ้านทรูสวยขึ้นทันตาค่ะ 555

จากคุณ : TruLy
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 52 09:54:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com