Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำในการเลือกซื้อบ้านย่าน เลียบทางด่วน เกษตร นวมินทร์ หน่อยครับผม  

โครงการคาซ่า ซิตี้ เอกมัย - รามอินทรา (2 คน)
  โครงการคาซ่า ซิตี้ เกษตร-นวมินทร์ (นวลจันทร์2) (6 คน)
  เดอะ คอนเนค เกษตร นวมินทร์ (1 คน)
  ศุภภาลัย รามอินทรา 23 (1 คน)
  เดอะแพลนซีตี้ ลาดพร้าว 71 (0 คน)
  .อารียา โมวา ทาวน์โฮม เกษตรนวมินทร์-รามอินทร (0 คน)
  เดอะคัลเล่อ ทาวน์โฮม เกษตรนวมินทร์-รามอินทร (0 คน)
  ทาวน์โฮม Baan Mai รามอินทรา-คู้บอน (แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์) (4 คน)
  ทาว์พลัส หัวหมาก (3 คน)
  บ้านกลางเมืองพระรามเก้า วงแหวน รามคำแหง (1 คน)

11.11%
  โครงการคาซ่า ซิตี้ เอกมัย - รามอินทรา (2 คน)
 33.33%
  โครงการคาซ่า ซิตี้ เกษตร-นวมินทร์ (นวลจันทร์2) (6 คน)
 5.56%
  เดอะ คอนเนค เกษตร นวมินทร์ (1 คน)
 5.56%
  ศุภภาลัย รามอินทรา 23 (1 คน)
 0.00%
  เดอะแพลนซีตี้ ลาดพร้าว 71 (0 คน)
 0.00%
  .อารียา โมวา ทาวน์โฮม เกษตรนวมินทร์-รามอินทร (0 คน)
 0.00%
  เดอะคัลเล่อ ทาวน์โฮม เกษตรนวมินทร์-รามอินทร (0 คน)
 22.22%
  ทาวน์โฮม Baan Mai รามอินทรา-คู้บอน (แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์) (4 คน)
 16.67%
  ทาว์พลัส หัวหมาก (3 คน)
 5.56%
  บ้านกลางเมืองพระรามเก้า วงแหวน รามคำแหง (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 18 คน

กระทู้ฝากจากพี่ชายครับ ^^

พอดีว่าพี่เค้าจะตัดสินใจ จองบ้านในงาน บ้านและที่ดิน วันที่ 1-4 ตคนี้ เลยขอความเห็นจากทุกคนที่อ่าน โครงการที่น่าสนใจที่ไปดูมาแล้ว และถ้ามีโครงการไหนอีกที่ไม่ได้บอกก็รบกวนบอกด้วย และ โครงการไหนที่เพื่อนๆ ชอบช่วยบอกด้วยนะคับ และขอเหตุผมนิดนึง อิอิ รบกวนด้วยคับ

สมาชิก 4 คน ทำงาน  มีรถ 1คัน เลยต้องเอาที่สะดวกในกานเดินทางไรแบบนี้

งบประมาณที่ 3 - 3.5 ล้านครับผม

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 52 20:06:26

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 52 19:24:42

จากคุณ : solomelody
เขียนเมื่อ : 15 ก.ย. 52 19:23:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com