Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามสาวก DAIKIN หน่อยครับ  

1.ปุ่ม HOME LEAVE เนี่ยมันคืออะไรครับ (สำหรับรุ่น INVERTER)
(อ่านจากคู่มือภาษาไทยไม่เข้าใจ ไม่มีภาษาอังกฤษให้) จะว่าไป ไม่ใช่นร.นอกหรอก แต่ อ่านแล้วมันงง ครับ ขอแบบเข้าใจง่ายๆ ครับ

2.อันนี้ปุ่ม POWERFUL ครับ (ตัว WIDECOOLก็มีครับ) ปุ่ม powerful เนีย เวลากด มันทำให้เปลืองไฟมากไหมครับ (เพราะแอร์จะเร่งทำความเย็น เหมือน เบิ้ลเครื่องป่ะครับ)

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 23 ก.ย. 52 21:58:10

จากคุณ : PEE<PEE>
เขียนเมื่อ : 23 ก.ย. 52 21:55:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com