Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

top มีกลิ่นเหม็นอับรา  

top ที่ทำขึ้นด้านล่างมีบานพับ 1 มีกลิ่นเหม็นอับ ราขึ้น น่าจะชื้นมีวิธีแก้ไหมค่ะ 2 มีแมลงสาบตัวเล็กเข้าได้โดยใช้บานเกล็ดยี่ห้อ king มีวิธีแก้ไหมค่ะ แถมบานเกล็ดหลุดจากที่ยึด ใช้มาประมาณ1 ปี มีใครแนะนำยี่ห้อดี ดี ที่ปิดสนิทแมลงเข้าไม่ได้ 3 top ที่ก่อขึ้นมาถ้าบานพับพังจะแก้ไขได้ไหมค่ะ

จากคุณ : p
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 52 18:42:05 A:125.24.109.182 X: TicketID:222986

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com