Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วิธี แก้เสียงก้อง เสียงสะท้อน เสียงรบกวน ของห้องดูหนัง ในบ้าน  

ใครที่ มีห้องดูหนังในบ้าน หรือกำลังคิดจะทำ ทั้งห้องใหม่ ห้องเก่า
ทาง SCG จะมีการจัดสัมมนาให้ความรู้โดยผู้เชียวชาญสุดๆเกี่ยวกับด้านนี้
ซึ่งสามารถ ขอคำแนะนำ หรือไขปัญหา ให้ได้ภายในงานค่ะ

จัดสัมมนา วันเสาร์ที่ 3 ตุลาคม นี้ค่ะ (เสาร์ที่จะถึงนี้แล้วค่ะ) ที่ศูนย์ home solution อยู่บนถนนบางนา
สอบถามรายละเอียด หรือสำรองที่นั่งได้ ที่เบอร์ 0-2393-4155  นะคะ
สัมมนาฟรี ไม่มีค่าใช้จ่าย แถมยังมีอาหารเครื่องดื่ม และมีภาพยนต์ให้ได้รับชมภายในงานด้วยค่ะ

หากสนใจ รีบสำรองที่นั่งนะคะ ไปกันเยอะๆ จะได้เป็นกำลังใจ ให้คนจัดงานดีๆอย่างนี้ค่ะ (จะได้มีจัดเรื่อยๆ) ;)

จากคุณ : maomoo
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 52 21:45:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com