Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Hoodดูดควันกระโจมแบบนี้ราคา 8XXX โอเครึเปล่าครับ  

ไปเดินเล่นดูที่ดูดควันกะว่าเอาแบบแบนๆ ราคาสัก5-6พัน มาติดในครัวเล่นๆให้ครัวมันดูสวยหน่อย เลือกไปเลือกมาเซลล์บอกตัวนี้ 8xxx ลดราคาจาก 18,xxx โห้..ทำไมมันลดเยอะงี้ง่า แต่ต้องซื้อพร้อมเตาแก๊สอีก 8xxx ถามว่าถ้าไม่เอาเตาหละ ไม่เอาเตาก้อ 18,xxx ครับเซลล์บอก ถ้าเอาเป็นเซ็ทของมัน2ชิ้นรวมแล้ว 17,xxx กว่าๆ เพื่อนๆว่ามันโอเครึเปล่าครับ

เครื่องดูดควัน กว้าง90ซ.ม.กำลังดุด1000ลูกบากศ์(ตัวที่ผมสั่งกระจกหนากว่าตัวรูปที่แนบมาครับ กระจกเคลือบสารอะไรจำไม่ได้หละ กันกระจกเป็นฟ้า)

เตาแก๊ส 3หัว กว้าง50ซ.ม ยาว76ซ.ม.กระจกนิรภัยรับประกัน5ปี ตรงฐานเตาไฟวงกลมเงินๆนั้นเป็นสแตนเลสครับ

รูปที่แนบมาด้วยเป็นสิ้นค้าแบบใกล้เคียงกันครับ เพราะว่าชุดที่จะสั่งเนี่ยของมันหมดแล้ว

ราคาเพื่อนๆว่ามันโอเคมั๊ยครับ2ชิ้น17,xxx

กลับมาอัพเดทอีกหน่อยครับ ของผมยี่ห้อ TechNo+ ครับ เมื่อวานไปดูที่HPมาเห็นทั้ง เตา (ใหญ่สวยมั่กๆ)เห็นทั้ง ฮู้ด (ตอนไปสั่งที่บุญไม่เห็นของ)สวยถูกใจทั้งคู่เลยครับ แต่ราคาเตาที่HPถูกกว่าสัก300เลยโทรไปที่บุญเค้าก้อจัดการให้ก้อโอเค
สรุปสุดท้ายน่ะครับ เป็นความเก่งของเซลล์ครับ เก่งจริงๆสุดยอด ขายของที่ไม่มีสินค้าวางโชว์ให้เราได้ แต่ว่าไม่ได้เป็นการโกง โกหก หรือว่าอะไรน่ะครับ เพราะที่HPก้อมีวางโชว์ให้ดูปรกติราคาก้อห่างกันไม่กี่ร้อย สุดท้ายแล้วเห็นมันว่างแน่นิ่งอยู่ข้างกันบนชั้นวางแล้วสวยถูกใจเราและแม่บ้าน แค่นี้ก้อมีความสุขแล้วครับ อีกนิดครับ แม่บ้านบอกว่าดีแล้วซื้อยี่ห้อเดียวกันเวลาไปติดมันจะได้สวยๆ เข้ากันดี ส่วนผมคงใช้ปิคนิคต่อไปเวลาทำอะไรรุนแรงจะได้ออกลีลาได้เต็มที่หน่อย พวกสวยๆนั่นน่ะผมว่าให้แฟนผมเค้าเอาไปทอดไข่ดาว หมูแฮมเหอะ..เอิ้กๆ (ครัวแพงๆเอามาทอดไข่ดาวหมูแฮม..เฮ้อ) สุดท้ายนี้ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นมากน่ะครับ

อีกนิดที่ต่างกันครับHp 0% 3 งวด พี่บุญ 0% 10งวดครับ..

แก้ไขเมื่อ 05 ต.ค. 52 19:36:55

แก้ไขเมื่อ 05 ต.ค. 52 19:30:41

แก้ไขเมื่อ 05 ต.ค. 52 19:05:15

แก้ไขเมื่อ 04 ต.ค. 52 08:45:44

จากคุณ : ณ.ลำต้อยติ่ง
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 52 08:42:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com