Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พึ่งรับโอนบ้านมา 2 เดือนครับ แล้วยังไม่ได้ไปอยู่ ที่นี้ปลวกมันกันวงกบ ประตูซะพังเลย คําถามคือ ทางโครงการ  

ควรจะเปลี่ยนให้เราหรือเปล่าครับ

คือ ผมพึ่งรับโอนมา 2 เดือน แล้วยังไม่ได้เข้ามาอยู่
แต่ ในสัญญา ก็ได้บอกกล่าวว่า จะไม่รับประกันเรื่องปลวก

แต่จริงๆ แล้ว ก็น่าจะมีความรับผิดชอบ บ้างนะครับ
คนพึ่งซื้อมาแท้ หลายล้านอยู่

ปล. ผมคุยกับส่วนของบริการหลังการขาย เขาบอกว่าจะไม่
รับผิดชอบ ในส่วนนี้

ผมควรทําไงดีครับ เพื่อนๆ ช่วยแนะนําทีครับ

จากคุณ : ..
เขียนเมื่อ : 17 ต.ค. 52 12:06:32 A:124.120.227.5 X: TicketID:009008

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com