Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ผมกำลังตัดสินใจจะไปจองบ้านที่ perfect place ราชพฤกษ์ครับ อยากสอบถามเพื่อนๆครับ :)  

ผมก่ะครอบครัวกำลังหาบ้านหลังแรกอยู่ครับ ดูไปดูมา เกิดมาติดใจโครงการของ perpect place ราชพฤกษ์ ครับ โครงการใหม่ที่เปิดไม่นาน ไม่ใช่โครงการที่อยู่ติดๆกัน 3 โครงการนะครับ เพราะชอบแบบบ้าน กับ บรรยากาศ เห็นมีทะเลสาบด้วย แต่ยังไม่สมบูรณ์ครับ เลยว่าวันศุกร์นี้จะตัดสินใจไปจองครับ

แต่พอมาดูกระทู้เก่าๆๆ แอบกังวลครับ ดูมีแต่คนบ่น ไม่ค่อยมีคนชม - -' ผมเลยชักจะลังเลครับ

เลยอยากสอบถามความเห็นของเพื่อนๆทั้งอยู่ โครงการนี้หรือของบริษัทนี้ หรืออยู่โครงการใกล้เคียงแถวๆนั้น ว่าโครงการนี้เป็นยังไงบ้าง ซื้อได้หรือเปล่าครับ

อีกอย่างผมทำงานแถวๆสุขุมวิทครับ ก็ยังไกล แต่หวังอนาคตจะมีรถไฟฟ้าผ่านครับ

รบกวนเพื่อนๆด้วยครับ

จากคุณ : BoY
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 52 08:58:26 A:74.52.13.66 X: TicketID:198928

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com