Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอารูปห้องนอนแนววินเทจ ตอนทำเสร็จแล้วเริ่มรกแล้วมาฝากค่า  

หายไปนาน จริงๆถ่ายรูปไว้นานแล้วเพิ่งมีเวลาเอามาลง ขอลงรูปห้องแอนห้องเดียวนะคะ จริงๆห้องนอนอื่นๆก็เสร็จกันหมดแล้วแต่เจ้าของห้องบอกว่ารกแล้วไม่ยอมให้เอาลง ย้ายเข้าแล้วน่ะค่ะ ก้เลยของเยอะตามสไตล์สาวๆ รูปสีเพี้ยนกันบ้างเพราะถ่ายคนละทีคนละกล้องนะ

และแล้วผ้าม่านก็มาติดเรียบร้อยค่ะ ทีแรกจะเอาเป็นสีครีมๆเรียบๆเพราะว่ากลัวว่าดอกจะเยอะไป แต่อีกใจไปเห็นผ้าก้ดันอยากได้ลายดอกอันนี้อีก ออกมาก้เลยเป็นแบบนี้ อินทีเรียก็เบรคแล้วแต่เราไม่ฟัง กลายเป็นว่าห้องนี้ผู้ชายไม่กล้านอนเลยล่ะค่ะ แต่โดยรวมเจ้าของห้องชอบก็โอเคแล้วค่ะ

จากคุณ : annkaijeaw
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 52 17:16:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com