Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากถามเรื่องงานบ้านและสวนครับ  

พอดีว่าวันศุกร์ที่จะถึงนี้จะพาคุณแม่ไปงานบ้านและสวนครับ  ผมไม่เคยไปมาก่อน  เลยอยากทราบว่านอกจากพวกเฟอร์นิเจอร์  ของใช้  ของแต่งบ้านแต่งสวนแล้ว  ยังมีร้านหรือสินค้าอื่นๆที่มาออกร้านอีกบ้างหรือเปล่าครับ ( เช่น  เสื้อผ้า เป็นต้นครับ )  

รบกวนช่วยแบ่งปันข้อมูลด้วยนะครับ  ขอบคุณล่วงหน้าครับผม ^^

จากคุณ : soso-land
เขียนเมื่อ : 27 ต.ค. 52 09:40:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com