Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หมดกัน!!!!!!! โต๊ะ ตู้ เตียง  

ราขึ้นตามโต๊ะ ตู้ เตียง บานเลยค่ะ เป็นไม้อัดทั้งหมด ทำไงดีคะ คือว่าก่อนหน้านี้ห้องนอนนี้เป็นห้องที่ต่อเติมค่ะ พอพื้นทรุดมันก็แยกจากตัวบ้านแล้วพอฝนตกมันก็รั่วลงพื้นลงตู้หมดเลยค่ะ ตอนนี้ปรับปรุงบ้านเสร็จแล้ว แต่โต๊ะ ตู้ เตียง ราขึ้นเขียวไปหมด เลยลองเอาผ้าชุบน้ำเช็ดดูมันก็ออกนะคะ แต่อยากทราบว่าถ้าเราจะใช้เฟอร์นิเจอร์ชุดนี้อยู่จะมีผลเสียต่อสุขภาพรึเปล่าหรือจะต้องใช้อะไรเช็ดให้เชื้อรามันตายคะ ส่วนเรื่องให้เอาออกตากแดดคงไม่ได้ เพราะประกอบแล้วมันออกประตูไม่ได้ค่ะ  ขอคำแนะนำหน่อยค่ะควรจะใช้ต่อไปไหม

จากคุณ : แพง แพง จอมซ่า
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 52 20:45:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com