Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***กระเบื้องปูพื้นห้องน้ำ  

กำลังเลือกกระเบื้องปูพื้นห้องน้ำอยู่ แต่อยากทราบประสบการณ์ของท่านอื่น เพื่อช่วยในการตัดสินใจ ตอนนี้กระเบื้องผนังห้องน้ำ ปูกระเบื้อง2สี ช่วงล่างสีเขียวอ่อนสูงประมาณ 1ม.กรุยเชิงก็เป็นโมเสคสีเขียว ด้านบนกระเบื้องเป็นสีขาวยาวถึงเพดาน ตอนนี้ลังเลอยู่ระหว่างกระเบื้องปูพื้นสีดำ กับสีครีม ถ้าเป็นสีดำจะมีข้อเสียอะไรบ้างครับ ดูแลรักษาอยากมั้ยครับ ถ้าเทียบกับสีครีม หรือท่านใดมีสีอื่นแนะนำ รบกวนชี้แนะด้วยครับ

จากคุณ : Hi Calorie
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 52 13:58:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com