Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เพื่อนๆห้องชายคาจ๋าช่วยดูหน่อยว่าผ้าม่านบ้านเรามันเชยมากเลยเหรอคะ  

หวัดดีค่ะ...วันนี้เราเอาผ้าม่านที่บ้านมาให้ดู

แต่รูปนี้ลองแขวนที่ราวประตูของคอนโดให้ดูนะคะ  

เพราะตอนนี้ส่งกลับบ้านไป ที่บ้านก็ติดกันเรียบร้อยแล้ว

ปกติพี่ชายจะส่งรูปความคืบหน้าของบ้าน  มาให้ดูเป็นระยะ  เพราะกำลังรีโนเวทบ้านอยู่น่ะค่ะ

แต่พอเห็นผ้าม่านเขาบอกว่าไม่ชอบก็เลยไม่ส่งรูปมาให้ดูซะงั้น

พี่ชายบอกไม่ชอบหาว่ามันเชย ไม่สวย บ้านนอก เหอๆบ้านเราก็บ้านนอกจริงนะ

อยู่เชียงรายโน่นแหน่ะ และวันนี้มีเพื่อนบ้านผู้หญิงมาเที่ยวที่บ้าน

ก็หาว่าไม่สวยง่ะ  ขาดความมั่นใจเลย

ก็เลยอยากให้เพื่อนๆห้องชายคาช่วยดูหน่อยว่ามันเชยอย่างที่เขาว่ากัน ไหมคะ

แต่ยังดีที่แม่ชอบ (ไม่รู้ว่าพูดเอาใจเราป่าวน่ะ) เง้อ....

ลายผ้าค่ะ

จากคุณ : พริมศรีค่ะ
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 52 19:08:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com