Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากที่ผมได้ตั้งกระทู้ R8559896 ขอคำแนะนำในการเลือกสว่านไฟฟ้า ผมรบกวนขอคำแนะนำเพิ่มเติมครับ  

ขอขอบคุณ
คุณ ร้อยเมตรหมื่นไมล์ในใจเรา
คุณ THE FAST
คุณ BRAVO.carbine,
คุณ น้องปลาดาว
คุณ durian to go
คุณ  erty
คุณ ss2498
คุณ ลิเติ้ลอาย2007
มากๆครับ ที่กรุณาให้คำแนะนำ

ผมก็สนใจ สว่านแบบโรตารี่ครับ งั้นผมขอรบกวนให้ช่วยแนะนำ
สว่านแบบโรตารี่ ราคาถูกๆแบบพอใช้ได้ ยี่ห้อไหนดี
ราคาประมาณเท่าไรและจะซื้อได้ที่ไหน ขอบคุณครับ

จากคุณ : นกรักถิ่น
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 52 11:20:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com