Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Mitsu Econo และDAIKIN FIGHTING FTE 13,000 BTU ฟันธงไม่ออก  

ตัดใจไม่ได้จริง เจอเพื่อนสาวก Mitsu และ Daikin แต่ล่ะท่านก็ต่างเชื่อมั่นว่าของตัวเองดี ผมจึงขอถามตรงๆว่า
Mitsu Econo และ DAIKIN FIGHTING FTE 13,000 BTU ข้อดีข้อเสียต่างกันอย่างไร
สเปคผมคือ ทนไม่จุกจิก ประหยัดไฟ เงียบ แค่นั้น

ขอให้ผู้รู้ช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ
(งบผมไม่เกิน 20,000 หรือจะดันให้เป็น Daikin Wide Cool เลยเอาให้ฉีก Econo ไปเลยดีไหม)

จากคุณ : ตูเร่เอง
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 52 21:58:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com