Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แบบบ้านทรงหน้าจั่ว  

อยากปลูกบ้านใหม่ค่ะ..แต่คุณแม่อยากได้บ้านทรงหน้าจั่ว..เราก็อยากตามใจคุณแม่ค่ะ.ประมาณว่าาอยากเป็นลูกกตัญญูอ่ะค่ะ...เราหาดูแล้วแบบมันเชยๆน่ะค่ะ...เพื่อนๆ พี่ๆ ใครพอจะมีแบบบ้านทรงหน้าจั่วบริจาคเราบ้างมั๊ยคะ...นึกเสียว่าช่วยสนับสนุนเราให้เป็นลูกกตัญญู หน่อยน่ะ ฮิฮิฮิ ที่ดินกว้าง 10 เมตร * 20 เมตรค่ะ ที่หันหน้า ทางทิศตะวันตก จ้า

จากคุณ : ส้มเช้ง
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 52 22:33:37 A:114.128.162.9 X: TicketID:242077

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com