Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กำลังจะติดสัญญาณกันขโมยครับ ช่วยแนะนำกันหน่อยครับ  

ผมอยากติดสัญญานกันขโมยครับ สำหรับบ้านเดี่ยว มีทางประตูเข้าบ้านทั้งหมด 4 จุด ครับ แล้วก็มีหน้าต่างขนาดใหญ่กว้างประมาณ 4 เมตรอีกหนึ่งจุด กับหน้าต่างบานเล็กอีก 1จุด ครับ  (ทั้งหมดที่กล่าวมาอยู่ชั้นล่างนะครับ  ไม่เกี่ยวกับชั้นสอง) ประตูเกือบทั้งหมด เป็นประตูกระจกครับ

ควรจะติดเป็นแบบไหนดีครับ ส่วนงบประมาณก็ขอว่า เอาเป็นตามความเหมาะสมดีกว่าครับ

กระทู้เก่า ๆ ผมเปิดดู เห็นส่วนใหญ่ใช้ Wisdom  Maxwell  Vsonic เลยอยากทราบว่าแต่ละตัว แตกต่างกันตรงไหนครับ  แล้วพอจะไปหาดูของที่ไหนได้บ้างครับ  

ขอรบกวนด้วยนะครับ  ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : โมโนกาตาริ
เขียนเมื่อ : 9 ธ.ค. 52 13:33:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com