Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำเลถนนราชพฤกษ์ ไม่เลยวงเวียนนครอินทร์ ยังน่าสนใจอยู่หรือเปล่าคับ ถ้าจะซื้อบ้าน  

ผมเพิ่งเริ่มจะหาบ้านครับ ก็ดูๆแถวเส้นราชพฤกษ์ครับ ไม่ทราบว่าเส้นนี้ยังน่าสนใจอยู่หรือเปล่าครับ เห็นมีอยู่หลายหมู่บ้านแต่ราคาสูงๆทั้งนั้นเลยครับ

เลยอยากสอบถามเพื่อนๆที่อยู่บริเวณรั้น หรือได้ตัดสินใจซื้อบ้านไปแล้ว เป็นอย่างไรบ้างครับเส้นนี้ การจราจร อาหารการกิน เป็นอย่างไรบ้างครับ แล้วมีหมู่บ้านไหนแนะนำบ้างครับ งบไม่เกิน 7 ล้านครับ หรือถ้ามีทำเลอื่นแนะนำบอกผมได้นะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : กำลังมองหาบ้าน_Boat
เขียนเมื่อ : 11 ธ.ค. 52 15:55:15 A:74.52.13.66 X: TicketID:198928

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com