Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

งาน Bangkok Electronica ของ power mall เป็นไงบ้างครับ!!! [ของเยอะไหม]  

พอดีผมกะเปลี่ยนหลายอย่างในบ้าน กะว่าต้นปีค่อยเปลี่ยน
แต่ คุณป้า ของแฟนผม เขาเชียร์ให้ไปดูที่งาน Bangkok Electronica นี้น่ะครับ...
จัด 2 ที่ เดอะมอลล์ บางกะปิ กับ บางแค เอง...  ขอความเห็นหน่อยครับ  ของเยอะไหม  พวก LCD เครื่องซักผ้า DVD มีเยอะไหม
ทุกท่านว่าอย่างไรดี  คุณป้าผมเค้าบอกว่า ส่วนลดเยอะ พวกบัตรนี่ได้เกือบทุกที และของแถมเยอะ
(เผื่อของแถมบางรายการ ช่วยให้ลดการซื้อลงได้บ้าง)
รู้ว่าเริ่ม 22 ธันวานี้ แต่หมดเมื่อไหร่ ผมเองก็ไม่ทราบ  ท่านใดช่วยผมได้บ้าง รบกวนด้วยครับ

จากคุณ : nachonu
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 52 14:34:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com