Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>> ม่านสวยสวย มามุงกัน ฝีมือแม่ค่ะ <<  

หลังจากที่ paint บ้านตัวเองมาแร้ว ที่กระทู้นี้ค่ะ
http://topicstock.pantip.com/home/topicstock/2009/04/R7705753/R7705753.html

คราวนี้ กลับมา diy อีกครั้ง กับผ้าม่าน
ต้องบอกไว้ก่อนว่า ใช้เวลาทำไม่นาน แต่กว่าจะทำเสร็จ นานมากค่ะ
เนื่องจากตอนที่ทำ ยังไม่ได้เข้าอยู่ และมาทำที่บ้านนี้
ก็ได้แค่ไปๆกลับๆ ทำวันละนิดๆหน่อย กว่าจะเรียบร้อย เลยกลายเป็นม่านที่ทำนานเว่อร์จริงๆ

และหลังจากที่ทำเสร็จ เราก็ไปอยู่ต่างประเทศอีก 1 เดือน
กว่าจะได้มาโพส ปาไปหลายเดือนเลย อิอิ

เริ่มรูปแรกเลยนะ รบกวนดู บ้านไม่มีม่านหน่อยนะคะ
ประตูหน้าบ้านเจ้าค่ะ

จากคุณ : Sivrunk !!
เขียนเมื่อ : 17 ธ.ค. 52 21:59:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com