Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บ้านปาริชาต สุวินทวงศ์ (แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์)  

บ้านปาริชาต สุวินทวงศ์ (แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์)
พอดีเพิ่งไปดูมา เพื่อนๆช่วยแนะนำหน่อยครับ ว่าเป็นไงบ้าง ใครอยู่ในหมู่บ้านี้บ้างครับ

การเดินทาง เท่าที่ดูก็พอรับได้ครับ
ถนนหน้าโครงาน ถนนคุ้มเกล้าน้ำท่วมไหม หน้าฝน แล้วเขามีโครงการจะขยายถนนไหม
ขโมยเยอะไหม
แล้วชุมชน หรือตลาดที่ใกล้ที่สุดคือที่ไหนครับ
แล้วทางโครงการดูแลดีไหม
คุณภาพบ้านและการก่อสร้างเป็นไงบ้างครับ

ที่ชอบเพราะ
ได้บ้านใหญ่ที่ดินเยอะดีในราคาที่ไม่แพงนัก
ต้นไม้ในโครงการเยอะดีครับตลอดถนนเมนเลย เหมือนอยู่ในสวนต้นไม้

รบกวนหน่อยนะครับ

http://www.lh.co.th/LHWeb/page/front_th/lh_design/project.jsp?hProjectID=0000000651#

จากคุณ : shark2010
เขียนเมื่อ : 26 ธ.ค. 52 20:09:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com