Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบริจาครูปหลังคาครัวนอกบ้าน/กันสาด/ม่าน/เคาร์เตอร์ครัวใน ค่ะ  

บ้านเป็นทาวน์โฮม 3 ชั้นค่ะ ต่อเติมหลังคาครัวนอกไปแล้ว เลือกโพลีไปแล้ว (งบม่ายมีอะ) ทำไปแล้ว ตอนนี้กำลังปูพื้นระแนงไม้เก่า หมดกะหลังไป 3x,xxx พื้น 14,000 ค่าแรงอีก 2,000 แย้วค่ะ แต่สังเกตว่าแดดยังเข้าเต็มๆ ด้านข้างก็โล่งอยู่ 1 ด้าน อยากได้ผ้าใบงามๆ ใส่หน่อย เข้ากันเปล่าค่ะ

เลยขอแบ่งปันคำแนะนำหน่อยนะคะ ตอนนี้อยากจัดการของเหล่านี้ก่อน ใครพอมีขอชมรูป/ขอทราบราคาหน่อยนะคะ
1. รูปหลังคาครัวนอก
2. พื้นหลังคาครัวนอก เทปูนไม่ได้ค่ะ มีวิธีไรอีกบ้าง
   (1-2 ทำไปแล้ว แต่ก็ยังอยากทราบค่ะ :) )
3. รูปกันสาด ข้างบ้าน / ระเบียงชั้น 3
4. เคาร์เตอร์ครัวในบ้าน ยาว 1.2 M แนะนำ brand /หน้า Top หน่อยคะ
5. ผ่าม่าน แอบติดใจลายของ PASAYA แต่งแพงจัง ใครมีไรแนะ สไตส์นี้บ้าง
ขอบคุณทุกท่านค่ะ

จากคุณ : missprae
เขียนเมื่อ : 4 ม.ค. 53 13:56:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com