Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาคุณ ~*. LoNeLy sEcRet .*~ เอาเรื่องซื้อโต๊ะพลาสติกมาบอกค่ะ  

พอดีเราได้รับ 7 catalog วันนี้  และได้เห็นโต๊ะแฟนซีสีขาวตามที่คุณ ~*. LoNeLy sEcRet .*~ ต้องการ

เลยสแกนมาให้ดูค่ะ  หากคุณ ~*. LoNeLy sEcRet .*~ สนใจซื้อก็สามารถเข้าเวบเค้าแล้วสั่งซื้อได้ค่ะ

รับของได้ที่เซเว่นใกล้บ้าน จะได้สะดวก ไม่ต้องไปหาซื้อที่ไหน หรือไปถึงจตุจักรค่ะ

เพราะราคาก็ไม่ได้แพงมาก  ไม่ต้องขับรถออกจากบ้านไปไกลด้วย

ลอง search google หาเวบเอานะคะ เราไม่อยากลงลิงค์เดี๋ยวโดนลบกระทู้

ปล. เราไม่ได้มาขายของนะ  เห็นคุณ ~*. LoNeLy sEcRet .*~  ตั้งกระทู้หาอยู่ พอเราเห็นก็อยากช่วยเท่านั้นเอง --"

แก้ไขเมื่อ 07 ม.ค. 53 14:42:07

จากคุณ : Pat_Girl
เขียนเมื่อ : 7 ม.ค. 53 14:27:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com