Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามราคาสร้างรั้ว 70 เมตร สามแสน แพงไปมัียครับ  

ขอสอบถามเรื่องค่าทำรั้วอิฐบล๊อกมีช่ิองลมหน่อยครับ
ความยาว โดยรอบ 70 เมตร สูง 2 เมตร
เนื่องจากมีรั้วเดิมอยู่ (เอียงมากแล้ว)ที่ต้องรื้อถอนก่อน
ค่ารื้อถอนรั้วเดิม สามหมื่น รวมค่าทำรั้วใหม่ ช่างตีราคาหย่อน สามแสนอยู่สามพันบาท

ขอปรึกษาหน่อยครับ ราคาเป็นอย่างไรบ้าง เหมาะสมหรือเปล่าครับ
คำนวณแล้ว ตก เมตรละ ประมาณสามพันแปดร้อยบาท เลยทีเดียว

ขอบคุณล่วงหน้า ต่อ ทุกคำแนะนำครับ

แก้ไขเมื่อ 24 ม.ค. 53 06:31:21

จากคุณ : Bhoon
เขียนเมื่อ : 23 ม.ค. 53 23:14:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com