Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>.... M Y.. H o M E * M y L i f e.... <<  

สวัสดีค่ะ เข้ามาชมบ้านน่ารัก สวนสวยๆ และเก็บความรู้ จากชายคาบ้านนี้

มาพักใหญ่ แล้วค่ะ  ปกติชีวิตจะทำข้าว ทำขนม เลี้ยงลูกสาว ไปตามเรื่อง

ส่วนใหญ่ อยู่ห้องใกล้ๆ ไม่ไกล ห้องก้นครัว ค่ะ

มาวันนี้ ขอนำบ้านหลังไม่ใหญ่ ไม่โต ปลูกมาราวสิบปีแล้ว เป็นบ้านที่คุณแฟน

สร้างในที่บ้านเดิมค่ะ มีเพื่อนสนิทกัน เป็นสถาปนิก มาช่วยดูแลให้ค่ะ

บ้านเก่า... แต่เราอยู่แล้ว อุ่นใจ พร้อมครอบครัวเล็กๆ   มาชมกันนะคะ   ^^

แก้ไขเมื่อ 26 ม.ค. 53 15:20:00

จากคุณ : ต้มตุ๋นอุ่นนึ่งทอด
เขียนเมื่อ : 26 ม.ค. 53 13:10:15