ความคิดเห็นที่ 29  

ถ้าผมพิมพ์แล้วทำให้คุณ Ms.Lanla  เข้าใจผิด

ที่ผมบอกว่าให้เกียรติเค้า หมายถึงในเรื่องการตัดสินใจของฝ่ายสินเชื่อครับ
เค้าอยู่ภายใต้การบริหารงานของบริษัท ไม่สามารถทำนอกเหนือจาก
ที่ทางบริษัทเค้าจ้างอยู่ได้ อธิบายงี้คงเข้าใจแล้วน่ะครับ

ส่วนการผ่อนบ้านของเมื่อก่อน คุณผ่อนหมดไปแล้ว
เค้าจะรู้ได้ไงว่าเป็นของคุณ หรือ ใช้ชื่อคุณผ่อน แต่คนที่ผ่อนจริงเป็นอีกคน อะไรต่างๆนานา อธิบายได้ไม่หมด
เรื่อง อายุของคนผ่อนอีก ก็มีผลในการพิจารณา อายุ 50 แต่จะผ่อนอีก 30ปี ก็ไม่ไหวเอาน่ะ จริงป่าว

ผมอาจพูดตรงไป ขออภัยน่ะครับ
แต่ถ้าดูที่ผมพิมพ์ผมคิดว่าผมพิมพ์อย่างสุภาพ และ ให้เหตุผลตลอด
ดูดีๆครับ อย่าใช้อารมณ์

อาจไม่ตรงใจคุณ แต่มันเป็นความเป็นจริงครับ

จากคุณ : eak6006
เขียนเมื่อ : 28 ม.ค. 53 13:01:37