Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนอีกทีครับ ห้องน้ำอีกห้อง ขนาด 3*3.5 ตร.ม.  

รบกวนพี่ๆ พอจะมีรูปแบบห้องน้ำขนาด 3*3.5 ม.
สิ่งที่อยากให้มีในห้องน้ำ
(ห้องอาบฝักบัว+ชักโครก+เคาเตอร์ล้างหน้า+โถปัสสาวะ)
อีกอย่างคือ ผมอยากทำห้องแต่งตัวในห้องน้ำเลย นี่พอจะได้มั้ยครับ
แบบอาบเสร็จแต่งตัวเสร็จในห้องน้ำเลย พอไหวมั้ยครับ
ผมไม่อยากกั้นห้องทำ walk-in-closet กลัวจะเสียพื้นที่ครับ

ขอบคุณทุกๆความเห็นนะครับ รบกวนด้วยครับ...

แก้ไขเมื่อ 27 ม.ค. 53 21:33:08

จากคุณ : winscale
เขียนเมื่อ : 27 ม.ค. 53 21:05:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com