Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

slatwall มีที่ไหนรับทำไหมครับ อยากได้จริงๆครับ  

จากกระทู้ล่างๆ ได้ความรู้จากพี่umibozu สำหรับทำผนังที่ต้องการครับ

คือสามารถ display + สวยด้วย

เลยอยากหาแหล่งที่สามารททำได้ ผมหาจากอากู๋แล้วมีแต่เมืองนอกครับ
หาภาษาไทยกลายเป็นพื้นปูกรงสุนัขไป เฮ้อ

เลยต้องรบกวนเพื่อนๆบอกแหล่งที่สามารถซื้อ หรือผลิตได้ครับ
หลังไมค์ก็ได้ครับ ถ้าท่านใดบัตรผ่านส่งที่อีเมลผมได้ครั้บ ount1@hotmail.com

ต้องการจริงๆครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : theount
เขียนเมื่อ : 1 ก.พ. 53 09:47:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com