Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำเครื่องฟอกอากาศรุ่นที่ช่วยขจัดขนหมาให้ทีค่ะ  

ไปดู power buy เซ็นทรัลลาดพร้าว มา คนขายแนะนำ BIONAIR มอเตอร์ทนรับประกันตลอดการใช้งาน (ดีจริงหรือเปล่าค่ะ ทำไมลองเสิชดูไม่ค่อยมีใครพูดถึงเลย)

ลองเสิชดูแล้ว เห็นพูดถึง sharp กันค่อนข้างเยอะ
แต่ก็ยังไม่แน่ใจอยู่ดีว่ารุ่นไหน เหมาะกับห้อง  36 ตรม.
และมีฝุ่น และเน้นกำจัดจนหมา(เยอะมากๆ)ได้บ้างค่ะ
เอาแบบซื้อครั้งเดียว ราคาไม่เกี่ยง ขอให้ประสิทธิภาพดีคุ้มราคาค่ะ
ไม่เอา amway นะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

ปล. เรานอนกับหมาอ่ะค่ะ แยกจากกันไม่ได้ เรื่องมัน แตกมาจากกระทู้

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J8834978/J8834978.html#1

จากคุณ : F430mania
เขียนเมื่อ : 1 ก.พ. 53 22:36:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com