Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชอบฟังเพลงในห้องน้ำค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ  

เดิมอยู่บ้านพักของที่ทำงาน ปรับแต่งแก้ไขยาก
เลยซื้อลำโพงคู่ละสองสามร้อย ไว้ในห้องน้ำ
เวลาอาบน้ำก้อเสียบสายเข้ากับมือถือ แล้วฟังเพลงในมือถือค่ะ

ตอนนี้เพิ่งซื้อคอนโด (เป็นLPN) กำลังตกแต่งค่ะ

และเนื่องจากชอบฟังเพลงในห้องน้ำมาก
เลยอยากซื้อเครื่องเล่น
รวมทั้งต่อสายไฟเอาไว้ในห้องน้ำเลย จะได้ไม่ต้องเปลืองถ่าน

กะจะวางบนชั้นวางของข้างกระจก ไม่โดนน้ำค่ะ เพราะมีกระจกกั้นอาบน้ำ (แต่อาจจะชื้นๆ เพราะอยู่ในห้องน้ำ)

1.ช่วยแนะนำเครื่องเล่นที่ขนาดกะทัดรัด สะดวกที่จะวางในห้องน้ำ ราคาปานกลาง อยากให้เสียบ usb ได้ ฟัง FMได้ก้อดีค่ะ

2.ช่วยแนะนำการทำปลั๊กไฟในห้องน้ำหน่อยค่ะ ห้องน้ำคอนโดไม่มีปลั้กค่ะ (จ้างช่างค่ะ DIY ไม่ไหว)

มีบ้านใครทำแบบนี้บ้าง แนะนำหน่อยค่ะ

จากคุณ : เด็กหญิงกล้วยบด
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 53 16:10:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com