Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามเรื่องอ่างอาบน้ำและสุขภัณท์ที่ไม่ต้องการ ทำยังไงดีค่ะ  

สวัสดีค่ะ ปกติเราอยู่ห้องบลูเป็นประจำ แต่ก็มีเข้ามาห้อง ชายคา กับ ชานเรือนอยู่บ้าง

วันนี้มีเรื่องขอความช่วยเหลือค่ะ

ตามหัวข้อนะค่ะ เพื่อนเราซื้อคอนโดมา 2 นอน 2 น้ำ แต่ว่าเพื่อนอยากเอาห้องน้ำออกให้เหลือห้องน้ำเดียว อีกห้องที่ไม่ต้องการจะทำเป็นห้องเก็บของค่ะ

แต่ว่าไม่รู้จะทำไงกับ อ่างอาบน้ำและสุขภัณท์ที่ไม่ต้องการ ติดต่อขายได้ยังไงบ้างค่ะ

ของเหล่านีเป็นของใหม่ ยังไม่เคยใช้เลยค่ะ จะมีก็ตอนที่สร้างคอนโด เจ้าหน้าที่เค้าทำการเทสว่าไม่มีน้ำรั่ว น้ำซึม เท่านั้นอะค่ะ

หรือว่ามีเพื่อนๆท่านใดต้องการรับซื้อในราคาถูกบ้างไหมค่ะ
รายการมีดังนี้ค่ะ

ทั้งหมดยก เซ็ต  เลย.......
อ่างของ cotto 170x79
ม่านกั้น Basthroom design
อ่างล้างหน้า cotto design
ชักโครกกกกก Kohler

จากคุณ : ForasU
เขียนเมื่อ : 9 ก.พ. 53 14:03:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com