Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำสายฉีดก้นดีๆให้หน่อยครับ  

ของที่แถมกับโครงการมา หัวฉีดมันซึมครับ คือมันมีน้ำออกมาจากหัวฉีดเลย เป็นหยดๆ เป็นทุกอัน มี 3 ชั้นเป็นหมด 3 ชั้น เลยให้ช่างมาเปลี่ยนให้ เป็นของใหม่อีกยี่ห้อนึง ใช้ไปไม่ถึงเดือน มันหยดออกมาอีกแล้ว

เข้าใจครับว่าแรงดันน้ำมันแรง เลยอาจเกิดได้ เลยกะว่าจะไปซื้อดีๆมาใช้เองดีกว่า

ใครที่บ้านน้ำฉีดก้นแรงจนขนก้นหลุดแต่ไม่มีปัญหาซึมที่หัว รบกวนช่วยบอกหน่อยครับ ว่าใช้ยี่ห้ออะไร รุ่นไหนจะไปซื้อมาเปลี่ยน

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Mennie
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 53 12:33:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com