Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Pre Approve คืออะไรคะ มีกระบวนการและค่าใช้จ่ายยังไงบ้าง  

ค้นหาจาก smart search แล้วพอจับใจความได้ว่าคล้ายๆการทดลองยื่นกู้ใช่ไหมคะ แต่อยากรบกวนให้เพื่อนๆในห้องนี้ช่วยอธิบายให้กระจ่างทีค่ะ เกี่ยวกับกระบวนการว่าต้องทำยังไงบ้าง เดินเข้าไปที่แบ๊งค์แล้วบอกว่าจะมาทำ Pre Approve เลยหรือว่าต้องทำยังไงเหรอคะและมีค่าใช้จ่ายหรือเปล่าคะ (ไม่ทราบจริงๆค่ะ ไม่รู้จะถามใครดี รบกวนด้วยนะคะ) (กำลังผ่อนดาวน์คอนโดอยู่ค่ะ กำลังก่อสร้างใกล้เสร็จแล้วก็เลยหาข้อมูลเรื่องการยื่นกู้อยู่ค่ะใครมีอะไรแนะนำก็เชิญได้เลยนะคะ)
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : fufu
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 53 09:42:38 A:172.16.1.198 X:203.130.131.130 TicketID:207191

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com