Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=======ถามเรื่องสินเชื่อบ้านแลนด์แอนด์เฮาส์ครับ=======  

จากข้อมูลเพื่อนในชายคาตอนนี้สรุปแล้วว่าจะไปเอาโครงการบ้านใหม่ของแลนด์ครับ ทำเลวงแหวนพระรามเก้า ราคา 4.43ลบ.(ห้องมุม)แต่บังเอิญไปเจอมือสองห้องกลางขาย3.75ลบ.ถามเลยละกันครับ
1.เป็นเพื่อนๆจะเลือกแบบไหนครับมือ1หรือ2
2.เรื่องสินเชื่อถ้าบ้านราคาประมาณเนี๊ยรายได้หลังหักจะเท่าไหร่ครับของผม ประมาณ 5หมื่นต้นๆจะผ่านไหมเอ่ย
3.จะสามารถกู้ได้ 100% ทั้งบ้านมือหนึ่งและมือสองเลยป่าวครับ
4.ถ้ากู้กะ LH bank มันจะกู้ได้ถึง 40ปีเลยป่าสครับตอนนี้อายุ28แล้วอะ 5.โครงการกู้ของอาชีพแพทย์เนี๊ยเค้ารวมเภสัช เทคนิคการแพทย์ ด้วยป่าวครับเห็นบางแบงค์กำหนดว่าต้องเป็นแพทย์เท่านั้น ทันตแพทย์ยังไม่ได้เลยรบกวนหน่อยนะครับผมไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย

จากคุณ : Naja inthe city
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 53 22:58:12 A:222.123.149.129 X: TicketID:253607

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com