Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำผ้าม่านกันแสงและกันรังสีUVหน่อยค่ะ  

ห้องนอนเราร้อนมากกกกก เวลานอนช่วงกลางวันแดดส่องมาโดนหน้าเราเต็มๆเลย ผ้าม่านที่มีอยู่แทบไม่ช่วยอะไรเลยค่ะ เราอยากได้ผ้าที่ช่วยกันแสงและรังสีUVอ่ะค่ะ โดยที่เรามีความคิดว่าจะเอาผ้านั้นมาเจาะแล้วเอาลวดร้อยให้มันอยู่ใต้ผ้าม่านปกติอ่ะค่ะ ขนาดที่ต้องการก็คือผ้ากว้าง1เมตร ยาว1เมตรครึ่ง จำนวน2ผืนค่ะ

ช่วยแนะนำหน่อยว่าควรจะใช้ผ้าแบบไหน เอาแบบที่กันแสงและรังสีUVได้มากๆและทนทาน หาซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่คะ(เน้นประหยัดงบค่ะ)

ขอบคุณค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 17 ก.พ. 53 18:03:38

แก้ไขเมื่อ 17 ก.พ. 53 18:02:11

จากคุณ : Suzumiya Haruhi
เขียนเมื่อ : 17 ก.พ. 53 18:00:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com