Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แอร์ซัมซุงดีไหม ช่วยแนะนำหน่อยครับ  

กำลังหาซื้อแอร์มาติดครับ มือใหม่ ไม่เคยมีแอร์เป็นของตัวเองเลยครับ(แอร์คอนดิชั่นนะครับ ไม่ใช่แอร์ที่คุณคิดกัน ฮิฮิ) ห้องขนาดประมาณ 4*4 ครับ (โดนแดดช่วงเช้าครับ) ควรติดกี่ BTU ดีครับ ที่เล็งของซัมซุงไว้ รุ่นที่มีตัว Silver nano น่ะครับ ดีมั้ย เห็นว่าฆ่าเชื้อโรคได้ด้วย คือเห็นว่าราคาไม่แรงมากครับ งบน้อย
หรือมียี่ห้ออื่น รุ่นอื่นมั้ย ช่วยแนะนำด้วยครับ

จากคุณ : Momoiro to Mizuiro
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 53 18:08:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com