Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามคอนโด แถวลาวพร้าว 64 ครับ  

แถวๆนั้นมีคอนโดอะไรบ้างครับ การจราจรเป้นอย่างไรบ้างเพราะตอนนี้แฟนผมทำงานอยู่แถวนั้น

แต่ผมทำงานอยู่บางนา เลยอยากให้แฟนอยู่ใกล้ๆที่ทำงาน ส่วนผมขับรถไปทำงานได้ไม่มีปัญหาอะไร

กำลังตัดสินใจอยู่ว่า ไปซื้อคอนโดแถวนั้นจะดีไหม

เพราะว่า จะแต่งงานกันประมาณ ปีหน้าครับ เลยหาดูที่ทางเพราะตอนนี้ก็อยู่คอนโดกับน้องผมว่าสะดวกดี
ส่วนมีลูกค่อยว่ากันอีกทีครับ  ตอนนี้ก็ตัดสินใจว่าจะซื้อแบบ 2 ห้องหรือ ซื้อห้องเดียว

แล้วพอลูกโตค่อยไปซื้อบ้านเอา รบกวนขอความคิดเห้นด้วยครับ

จากคุณ : TaroMax
เขียนเมื่อ : 21 ก.พ. 53 18:28:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com