Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ก๊อกน้ำ KOHLER ดีกว่ายี่ห้ออื่นๆรึป่าวครับ???+++  

ก๊อกอ่างล้างหน้าของKOHLERดีกว่ายี่ห้ออื่นที่ถูกกว่ามั้ยครับ??

สถาปนิกจัดชุดห้องน้ำเป็นKOHLERหมดเลย
ผมก็เช็คราคาแต่ละอย่างดู มีถูกมีแพง
อย่างอ่างล้างหน้า3900นี่โอเค
โถส่วมเกือบๆสองหมื่นพอรับได้ เพราะรู้ว่าของเค้าดีจริง
อ่างอาบน้ำหมื่นกว่าok

มาติดที่ชุดก๊อกอ่างล้างมือกับก็อกอ่างอาบน้ำ และก็ชุดฝักบัว
สองหมื่นถึงสามหมื่นทุกตัว นี่แค่ห้องเดียว เฉพาะค่าก๊อกเจ็ดแปดหมื่น

ที่บ้านมีห้องน้ำ5ห้อง
แค่คิดก็อยากจะกรี้ดให้ตุ๊ดออกไปเลย..

แต่ใจนึงก็อยากติดดีๆสวยๆไปเลย บ้านอยู่จนแก่จนเฒ่า ก๊อกน้ำก็ไม่ได้เปลี่ยนบ่อยๆด้วยซิ แถมอยากมีบ้านสวยๆไว้อยู่อีก

เลยมาถามเพื่อนๆครับว่าก๊อกKOHLER มีดีแค่หรูรึป่าว??
หรือระบบมันดีด้วย..ถ้าดีจริงก็อยากใช้ครับ

จะได้ช่วยในการตัดสินใจครับ รบกวนด้วยครับ
ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ

จากคุณ : คุณปุ๊
เขียนเมื่อ : 23 ก.พ. 53 03:46:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com