Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คอมเพรสเซอร์แอร์ข้างบ้านเสียงดังมาก ทำไงดี  

บ้านเป็นทาวน์เฮ้าส์ค่ะ  เวลากลางคืน ข้างบ้านเปิดแอร์แล้วคอมฯมันดังสนานมากเลยค่ะ ไม่รู้จะทำยังไงดี อยากจะหาอะไรไปราดให้คอมฯมันเจ๊งไปเลยอ่ะค่ะ  เคยมีอีกบ้านเค้าพูดไปแล้ว ข้างบ้านก็บอกว่าเดี๋ยวจะเปลี่ยน แต่แล้วก็ไม่เห็นเปลี่ยน  ขนาดเราก็เปิดแอร์แล้วนะคะ ยังได้ยินอยู่เลย  จะทำยังไงช่วยให้มันเจ๊งเร็วๆ  เค้าจะได้เปลี่ยนซักที (นางมารร้าย)   หรือจะโวยตรงๆ นอนไม่หลับบบบบบ  หนวกหู(ว๊อย...)..อิอิ..

จากคุณ : sirilux1
เขียนเมื่อ : 23 ก.พ. 53 13:24:51