Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยจ้างนักศึกษามาแต่งบ้านให้บ้างคะ  

บ้านเราจะเสร็จประมาณปลายปีค่ะ   ทีนี้ด้วยความที่เราไม่มีความรู้เรื่องการแต่งบ้านเลย   เช่นการวางผัง   ควรจะวางยังไงให้มีพื้นที่ใช้สอยคุ้มค่าที่สุด เพราะเนื้อที่บ้านเราค่อนข้างเล็ก (แต่อบอุ่น)  คืออยากจะแต่งบ้านให้ออกมาดูดีหน่อย แต่ด้วยความที่งบมีจำกัด เราเลยคิดว่า อยากไปให้น้องๆ ที่่ค่าเรียนด้านการออกแบบ (เค้าเรียกมัณฑนากร หรือเปล่า ไม่แน่ใจ) ช่วยออกแบบให้ เพื่อนๆ ว่ามันเป็นความคิดที่เข้าท่ามั๊ย รบกวนช่วยแนะนำหน่อยค่ะ เราอยากได้ความคิดเห็นหลายๆ มุมหน่อย  

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ดีดี้นอนตัก
เขียนเมื่อ : 23 ก.พ. 53 17:12:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com