Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

My little home :) อีกครั้ง vote  

ก่อนอื่นเลยต้องขอบอกว่า ผมอยู่ในห้องนี้มาได้สักพักแล้ว แต่เพิ่งเคยสมัครสมาชิก เพื่อที่จะมาแบ่งปันรูปภาพให้กับสมาชิกท่านอื่นนะครับ ต้องขอขอบคุณ เพื่อนๆพี่ๆ ลุง ป้า น้า อา ในห้องชายคามากนะครับ หลายๆกระทู้ทำให้ผมและแฟนมีแรงบันดาลใจที่อยากจะซื้อบ้านร่วมกัน เพื่อที่จะได้เป็นเรือนหอของเราในอนาคต ตอนนั้นเราสองคนตระเวนดูหมู่บ้านในทำเลที่เราอยากจะได้ เรียกได้ว่าแทบจะทุกหมู่บ้านเลยครับ จนมาเจอหมู่บ้านนี้ ที่ถูกใจเราสองคนมากๆ เพราะว่าอยู่ใกล้ทางด่วนมากๆ แล้วบรรยากาศในหมู่บ้านนี้ก็อบอุ่นมากๆครับ อยากจะให้กระทู้นี้เป็นแรงบันดาลใจให้กับใครอีกหลายๆคนที่ฝันจะมีบ้านเป็นของตัวเอง และอยากจะแต่งให้สวย อยู่อย่างมีความสุข เหมือนที่เราสองคนเป็นอยู่นะครับ

ปล.กระทู้นี้เป็นกระทู้ที่โพสใหม่อีกครั้งนะครับ เนื่องจากระบบขัดข้องทำให้ไม่สามารถเข้าสู่กระทู้เดิมได้

แก้ไขเมื่อ 24 ก.พ. 53 16:56:21

จากคุณ : Miracleme
เขียนเมื่อ : 24 ก.พ. 53 16:23:26

[ต้องการแตกประเด็นจากกระทู้เดิมคลิกที่นี่] [กติกามารยาท] [Help & FAQ]       

ความคิดเห็น :
  PANTIP Toys
จัดรูปแบบ :
ไฟล์ประกอบ :
  Help
ชื่อ :

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com